| วัสดุ | Polyamide 6/66 Nylon6/66 PA6/66 |
|---|---|
| จำนวนเส้นด้าย | 1 |
| ประเภทเส้นด้าย | เส้นใย |
| รูปร่าง | เม็ดเรซิ่น |
| ระดับ | การฉีดขึ้นรูป |
| วัสดุ | PA6 เส้นด้ายไนลอนโมโนฟิลาเมนต์ |
|---|---|
| การใช้ยาง | กางเกง, รวม, รองเท้าบน, เป็นต้น |
| การรับรองเส้นด้าย | ISO9001, เอสจีเอ ฯลฯ |
| สีเส้นด้าย | ขาว ดำ แดง น้ำเงิน เขียว ฯลฯ |
| คุณสมบัติเส้นด้าย | ความแข็งแรงสูง |
| วัสดุ | PA6 เส้นด้ายไนลอนโมโนฟิลาเมนต์ |
|---|---|
| การใช้ยาง | กางเกง, รวม, รองเท้าบน, เป็นต้น |
| การรับรองเส้นด้าย | ISO9001, เอสจีเอ ฯลฯ |
| สีเส้นด้าย | ขาว ดำ แดง น้ำเงิน เขียว ฯลฯ |
| คุณสมบัติเส้นด้าย | ความแข็งแรงสูง |
| วัสดุ | PA6 เส้นด้ายไนลอนโมโนฟิลาเมนต์ |
|---|---|
| การใช้ยาง | กางเกง, รวม, รองเท้าบน, เป็นต้น |
| การรับรองเส้นด้าย | ISO9001, เอสจีเอ ฯลฯ |
| สีเส้นด้าย | ขาว ดำ แดง น้ำเงิน เขียว ฯลฯ |
| คุณสมบัติเส้นด้าย | ความแข็งแรงสูง |
| วัสดุ | PA6 เส้นด้ายไนลอนโมโนฟิลาเมนต์ |
|---|---|
| การใช้ยาง | กางเกง, รวม, รองเท้าบน, เป็นต้น |
| การรับรองเส้นด้าย | ISO9001, เอสจีเอ ฯลฯ |
| สีเส้นด้าย | ขาว ดำ แดง น้ำเงิน เขียว ฯลฯ |
| คุณสมบัติเส้นด้าย | ความแข็งแรงสูง |
| วัสดุ | PA6 เส้นด้ายไนลอนโมโนฟิลาเมนต์ |
|---|---|
| การใช้ยาง | กางเกง, รวม, รองเท้าบน, เป็นต้น |
| การรับรองเส้นด้าย | ISO9001, เอสจีเอ ฯลฯ |
| สีเส้นด้าย | ขาว ดำ แดง น้ำเงิน เขียว ฯลฯ |
| คุณสมบัติเส้นด้าย | ความแข็งแรงสูง |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| แอปพลิเคชัน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามคำขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| ความแข็งแกร่ง | สูง |
|---|---|
| ความหนา | ขอ |
| การใช้งาน | ตกแต่งเสื้อผ้า |
| วัสดุ | ไนลอน |
| ความยาว | 200 หลา |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| การใช้งาน | เครื่องอัดรีด |
|---|---|
| ความสามารถในการติดไฟ | ไม่ติดไฟ |
| กว้าง | 0.1มม |
| ลักษณะ | เสริมด้วยคาร์บอนไฟเบอร์ |
| การลดความร้อนที่แห้ง | ≤ 8% ((180 °C/8 นาที) |