| ลักษณะ | ดี |
|---|---|
| หมุน | ไม่มี |
| ชนิดเส้นด้าย | โมโน |
| ความหนาแน่น | 1.14 |
| แรงดึง | สูง |
| ชนิดเส้นด้าย | ไนลอน 6 |
|---|---|
| สี | ขาว, ดำ, ปรับแต่งได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 15D/1F |
| ความสม่ำเสมอ | เรียบเรียบ |
| รายละเอียด | 50D |
| ข้อมูลจำเพาะ | 15D/1F |
|---|---|
| รายละเอียด | 50D |
| ประเภท | เส้นใยเดี่ยว |
| ชื่อรายการ | สายใยอะคริลิค |
| ชนิดเส้นด้าย | ไนลอน 6 |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| โลโก้ | Oem |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |