| ความต้านทานรังสียูวี | สูง |
|---|---|
| สี | ขาว ดำ แดง น้ำเงิน เขียว เหลือง ฯลฯ |
| กว้าง | 0.1mm-3.0mm |
| การยืดตัว | สูง |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความต้านทานรังสียูวี | สูง |
|---|---|
| สี | ขาว ดำ แดง น้ำเงิน เขียว เหลือง ฯลฯ |
| กว้าง | 0.1mm-3.0mm |
| การยืดตัว | สูง |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| กว้าง | 0.08มม |
|---|---|
| การนำความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความต้านทานการขัดถู | ยอดเยี่ยม |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 20% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 20% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 20% |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| การนำความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความต้านทานต่อการขัดถู | ยอดเยี่ยม |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดขาด | ≥ 45% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 45% |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| การนำความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความต้านทานต่อการขัดถู | ยอดเยี่ยม |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดขาด | ≥ 45% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 45% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 45% |