| ประเภท | เส้นใยเดี่ยว |
|---|---|
| การยืดตัว | 30% |
| การลดความร้อนที่แห้ง | ≤ 8% ((180 °C/8 นาที) |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความสามารถในการติดไฟ | ไม่ติดไฟ |
| การใช้งาน | เครื่องอัดรีด |
|---|---|
| ความสามารถในการติดไฟ | ไม่ติดไฟ |
| กว้าง | 0.1มม |
| ลักษณะ | เสริมด้วยคาร์บอนไฟเบอร์ |
| การลดความร้อนที่แห้ง | ≤ 8% ((180 °C/8 นาที) |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| ความแข็งแกร่ง | สูง |
|---|---|
| ความหนา | ขอ |
| การใช้งาน | ตกแต่งเสื้อผ้า |
| วัสดุ | ไนลอน |
| ความยาว | 200 หลา |
| วัสดุ | สังเคราะห์ |
|---|---|
| การยืดตัวของเส้นด้าย | สูง |
| การหดตัวของเส้นด้าย | ต่ํา |
| ความแข็งแรงของเส้นด้าย | สูง |
| เนื้อเส้นด้าย | เรียบเรียบ |
| สี | สีต่างๆ |
|---|---|
| กว้าง | หลากหลาย |
| วัสดุ | โพลีเอสเตอร์ |
| การดูดซับความชื้น | หลากหลาย |
| ประเภท | สายใยพอลิเอสเตอร์โมโนฟิเลมอน |
| สี | สีต่างๆ |
|---|---|
| กว้าง | หลากหลาย |
| วัสดุ | โพลีเอสเตอร์ |
| การดูดซับความชื้น | หลากหลาย |
| ประเภท | สายใยพอลิเอสเตอร์โมโนฟิเลมอน |
| สี | สีต่างๆ |
|---|---|
| กว้าง | หลากหลาย |
| วัสดุ | โพลีเอสเตอร์ |
| การดูดซับความชื้น | หลากหลาย |
| ประเภท | สายใยพอลิเอสเตอร์โมโนฟิเลมอน |
| สี | สีต่างๆ |
|---|---|
| กว้าง | หลากหลาย |
| วัสดุ | โพลีเอสเตอร์ |
| การดูดซับความชื้น | หลากหลาย |
| ประเภท | สายใยพอลิเอสเตอร์โมโนฟิเลมอน |
| สี | สีต่างๆ |
|---|---|
| กว้าง | หลากหลาย |
| วัสดุ | โพลีเอสเตอร์ |
| การดูดซับความชื้น | หลากหลาย |
| ประเภท | สายใยพอลิเอสเตอร์โมโนฟิเลมอน |