| ชนิดเส้นด้าย | ไนลอน 6 |
|---|---|
| สี | ขาว, ดำ, ปรับแต่งได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 15D/1F |
| ความสม่ำเสมอ | เรียบเรียบ |
| รายละเอียด | 50D |
| การลดความร้อนที่แห้ง | ≤ 8% ((180 °C/8 นาที) |
|---|---|
| รูปแบบ | โปร่งใส |
| ใช้ | ถัก, ทอผ้า, เย็บผ้า |
| รหัส HS | 5404110010 |
| ชื่อรายการ | สายใยอะคริลิค |
| ข้อมูลจำเพาะ | 15D/1F |
|---|---|
| รายละเอียด | 50D |
| ประเภท | เส้นใยเดี่ยว |
| ชื่อรายการ | สายใยอะคริลิค |
| ชนิดเส้นด้าย | ไนลอน 6 |
| การลดความร้อนที่แห้ง | 8-16% ((200 °C/15 นาที) |
|---|---|
| ใช้ | การทอผ้าและการถัก |
| ความแข็งแกร่ง | สูง |
| ความต้านทานการขัดถู | ยอดเยี่ยม |
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดี |
| เกรด | เกรดเอเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | เครือตกปลา ผ้ากรอง เชือก เป็นต้น |
| ความต้านทานรังสียูวี | ยอดเยี่ยม |
| การลดความร้อนที่แห้ง | 8-16% ((200 °C/15 นาที) |
| ลักษณะ | ความดื้อรั้นสูง การยืดตัวต่ำ |
| ความต้านทานรังสียูวี | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| เกรด | เกรดเอเอ |
| การลดความร้อนที่แห้ง | 8-16% ((200 °C/15 นาที) |
| การใช้งาน | เครือตกปลา ผ้ากรอง เชือก เป็นต้น |
| ความแข็งแกร่ง | สูง |
| ทนความร้อน | ดี |
|---|---|
| ลักษณะ | ความดื้อรั้นสูง การยืดตัวต่ำ |
| ใช้ | การทอผ้าและการถัก |
| ความแข็งแกร่ง | สูง |
| ความต้านทานการขัดถู | ยอดเยี่ยม |
| ลักษณะ | ความดื้อรั้นสูง การยืดตัวต่ำ |
|---|---|
| ทนความร้อน | ดี |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| เกรด | เกรดเอเอ |
| การใช้งาน | เครือตกปลา ผ้ากรอง เชือก เป็นต้น |
| การใช้งาน | เครือตกปลา ผ้ากรอง เชือก เป็นต้น |
|---|---|
| การยืดตัว | 10-25 % |
| ความต้านทานรังสียูวี | ยอดเยี่ยม |
| ความแข็งแกร่ง | สูง |
| คุณภาพ | เกรด AAA |
| การลดความร้อนที่แห้ง | 8-16% ((200 °C/15 นาที) |
|---|---|
| การใช้งาน | เครือตกปลา ผ้ากรอง เชือก เป็นต้น |
| การยืดตัว | 10-25 % |
| ความต้านทานการขัดถู | ยอดเยี่ยม |
| สี | โปร่งใส |