| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 45% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 45% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 45% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 45% |
| ชนิดเส้นด้าย | โมโน |
|---|---|
| การยืดตัว | สูง |
| สี | ขอ |
| ความหนาแน่น | 1.14 |
| เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| ความยาวเส้นด้าย | ขอ |
|---|---|
| สีเส้นด้าย | ขอ |
| ชนิดเส้นด้าย | เส้นใยเดี่ยว |
| ความแข็งแรงของเส้นด้าย | สูง |
| เส้นด้าย ดีเนียร์ | ขอ |
| การใช้งาน | สกรีนกรอง |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ยอดเยี่ยม |
| การลดความร้อนที่แห้ง | ≤ 8% ((180 °C/8 นาที) |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| การใช้งาน | เครื่องอัดรีด |
| รูปแบบ | โปร่งใส |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย | ไนลอน 6 |
| การส่ง | ส่งภายใน 15 วันหลังจากการชําระเงิน |
| การบรรจุ | กระเป๋ากล่อง, กระเป๋าสตางค์, ตามความต้องการ |
| ความหนาแน่น | 0.92 ก./ซม.3 |
| รายละเอียด | 50D |
|---|---|
| การใช้งาน | เครือตกปลา สายเย็บ สายแปรง เป็นต้น |
| ข้อมูลจำเพาะ | 15D/1F |
| รูปแบบ | โปร่งใส |
| ความสม่ำเสมอ | เรียบเรียบ |
| รายละเอียด | 50D |
|---|---|
| การใช้งาน | เครือตกปลา สายเย็บ สายแปรง เป็นต้น |
| ข้อมูลจำเพาะ | 15D/1F |
| รูปแบบ | โปร่งใส |
| ความสม่ำเสมอ | เรียบเรียบ |