| ความแข็งแกร่ง | ความต้านทานแรงดึงสูง |
|---|---|
| ปฏิเสธ | 50D-300D |
| วัสดุ | PET (โพลีเอทิลีนเทเรฟทาเลต) |
| การบรรจุ | โบบบินพลาสติก |
| หมุน | บิดต่ำ |
| ลักษณะ | ความผ่านอากาศสูง |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 0.92 ก./ซม.3 |
| ทนความร้อน | ทนความร้อนสูง |
| ปฏิเสธ | 50D-300D |
| ความแข็งแรงของปม | ความแข็งแรงของปมที่แข็งแกร่ง |
| การใช้งาน | สายเข็มขัดแห้งพอลิเอสเตอร์ Spriral |
|---|---|
| หมุน | บิดต่ำ |
| กว้าง | 0.08mm-0.3mm |
| สี | สีขาว สีดำ หรือแบบกำหนดเอง |
| ความแข็งแกร่ง | ความต้านทานแรงดึงสูง |
| การยืดตัว | การยืดตัวต่ำ |
|---|---|
| วัสดุ | PET (โพลีเอทิลีนเทเรฟทาเลต) |
| ความแข็งแรงของปม | ความแข็งแรงของปมที่แข็งแกร่ง |
| ทนความร้อน | ทนความร้อนสูง |
| ลักษณะ | ความผ่านอากาศสูง |
| วัสดุ | PET (โพลีเอทิลีนเทเรฟทาเลต) |
|---|---|
| ปฏิเสธ | 50D-300D |
| การบรรจุ | โบบบินพลาสติก |
| กว้าง | 0.08mm-0.3mm |
| สี | สีขาว สีดำ หรือแบบกำหนดเอง |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 20% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 20% |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| การนำความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความต้านทานต่อการขัดถู | ยอดเยี่ยม |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดขาด | ≥ 45% |
| กว้าง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความทนทานต่อการบด | ดีมาก |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥ 45% |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.3mm-0.8mm |
|---|---|
| การนำความร้อน | 0.25 วัตต์/เมตร·เคลวิน |
| ความต้านทานต่อการขัดถู | ยอดเยี่ยม |
| ความหนาแน่น | 1.38 ก./ลบ.ซม |
| การยืดตัวที่จุดขาด | ≥ 45% |