| ความหนาแน่น | 0.92 ก./ซม.3 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.08mm-0.3mm |
| การบรรจุ | โบบบินพลาสติก |
| ทนต่อสารเคมี | ทนต่อสารเคมีได้ดีเยี่ยม |
| วัสดุ | PET (polyethylene terephthalate) |
| วัสดุ | ไนลอน |
|---|---|
| ความต้านทานต่อการขัดถูของเส้นด้าย | สูง |
| ความต้านทานความร้อนของเส้นด้าย | สูง |
| ความแข็งแรงของเส้นด้าย | สูง |
| ชนิดเส้นด้าย | เส้นใยเดี่ยว |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ลักษณะ | ความแข็งแรงสูง |
| วัสดุ | ไนลอน |
| การบรรจุ | วาย โคน |
| การใช้งาน | การถักทอ |
| วัสดุ | ไนลอน |
|---|---|
| ความต้านทานต่อการขัดถูของเส้นด้าย | สูง |
| ความต้านทานความร้อนของเส้นด้าย | สูง |
| ความแข็งแรงของเส้นด้าย | สูง |
| ชนิดเส้นด้าย | เส้นใยเดี่ยว |
| ความต้านทานรังสียูวี | สูง |
|---|---|
| สี | ขาว ดำ แดง น้ำเงิน เขียว เหลือง ฯลฯ |
| กว้าง | 0.1mm-3.0mm |
| การยืดตัว | สูง |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| วัสดุ | ไนลอน |
|---|---|
| ประเภท | สายใยมโนฟิเลมอน |
| กำลังทำลาย | สูง |
| สี | ขอ |
| การยืดตัว | สวัสดี |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| แอปพลิเคชัน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามคำขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| โลโก้ | OEM |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |
| โลโก้ | Oem |
|---|---|
| การใช้งาน | เย็บผ้า ปัก ทอผ้า อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| การใช้งาน | สิ่งทออุตสาหกรรม, รองเท้าด้านบน, สิ่งทอที่บ้าน |
| สี | ตามที่ขอ |
| การบรรจุ | 80g-2500g |